Bạn không yêu thích công nghệ và việc chuyển từ điện thoại di động cũ sang điện thoại thông minh mới đã là một bước tiến lớn đối với bạn. Tuy nhiên, chính vì sự thiếu kinh nghiệm của bạn từ quan điểm công nghệ, có một số thao tác thực sự khó khăn đối với bạn, chẳng hạn như thao tác liên quan đến khả năng hủy kích hoạt sửa từ tự động trong khi bạn nhập văn bản bằng bàn phím ảo của điện thoại thông minh.

Chức năng này, mặc dù hữu ích về mặt lý thuyết, theo kinh nghiệm của bạn thường là một trở ngại đối với bạn và do đó, bạn muốn biết cách loại bỏ nó. Đó chính xác là cách mọi thứ, phải không? Vậy thì đừng lo lắng: nếu bạn muốn, tôi có thể giải thích nhanh chóng làm thế nào để loại bỏ T9 trên điện thoại thông minh hiện đại được trang bị hệ điều hành Android, trên iPhone và điện thoại di động cũ hoặc điện thoại phổ thông (tức là điện thoại, thậm chí được sản xuất gần đây, tuy nhiên thiếu các chức năng tiên tiến nhất của điện thoại thông minh).

Vì vậy, nếu bạn thiếu kiên nhẫn muốn học thêm và không thể chờ đợi để bắt đầu, hãy ngồi thoải mái và chỉ dành một vài phút rảnh rỗi. Hãy đọc kỹ những hướng dẫn mà tôi sắp đưa cho bạn, để bạn có thể dễ dàng và nhanh chóng thành công trong dự định mà mình đã đề ra. Chúc các bạn đọc truyện vui vẻ.

Nokia 3310 3G, bạn hoàn toàn có thể vô hiệu hóa T9 bằng cách truy cập menu của Cài đặt và chọn các mục như Từ điểnViết được hỗ trợ bị vô hiệu hóa.

Trong trường hợp nghi ngờ hoặc có vấn đề, tôi khuyên bạn nên tham khảo hướng dẫn sử dụng thiết bị của mình, nếu cần, bạn cũng có thể tìm kiếm trên Google, bằng cách nhập các thuật ngữ [kiểu điện thoại di động]hướng dẫn sử dụng.